Thảo luận trong 'Công Cụ SEO - SEO Tools' bắt đầu bởi belilac, 18/4/17.

1. xenxen

xenxen New Member

like ý kiến của bác, dùng spineditor phải chịu khó review lại rồi mới đăng bài

2. dovoiphone

dovoiphone New Member

mình cũng không giỏi bên content lẵm, lên câu hỏi này cũng là điều mình đang cần hỏi,

3. anhhuyluck

anhhuyluck New Member

công cụ spineditor mình đã làm thử nhưng không biết cách sử dụng vì nó không trộn bài theo ý mình muốn được

4. mimixuka

mimixuka New Member

Ai có link post thử cái xem nào. Mù văn hóa quá mọi người ạ.
    Mới mày mò học SEO chưa biết gì.

5. bongbongmua149

bongbongmua149 New Member

mình cũng đồng ý với quan điểm tư viết, bạn chỉ cần đổi nhẹ vài chữ, từ đồng nghĩa trái nghĩa, thêm bớt vài dòng là ra bài mới rồi, mấy tool tuy nhanh gọn hơn nhưng đọc nghe cấn lắm bạn, bạn bỏ thời gian check lại cũng vậy

6. hoangdacviet

hoangdacviet New Member

có tool nào free hay kiểu soft cho windows chạy ở máy ko nhỉ

Tiện bác nào chưa có tài khoản momo đăng ký kiếm 100k nhé:
    link vntim.blogspot.com/2017/06/vi-ien-tu-momo-la-gi-ma-khuyen-mai-nhan-100k.html
    Ai đi qua giúp đưa link dùm với nha

Ai muốn trao đổi liên kết thì pm BanglaiXe.SvTre.Com
    GiaSu.SvTre.Com BeTrap.SvTre.Com
    VnTim.Blogspot.Com VnTim.Com
    CayTet.Com DauNong.Com DoGoDongKy.Net

7. tranbathai

tranbathai New Member

tốt nhất nên tự viết bằng tay cho nó chắc. chứ dùng ba cái công cụ đó thời gian bị google phát hiện hết

8. hoaianhbds

hoaianhbds New Member

Bây giờ thấy nhiều người sử dụng trộn bài để có bài mới đi link, mình chưa sử dụng bao giờ, không biết sử dụng có an toàn không các bác nhỉ?

9. boyhtql

boyhtql New Member

khi trộn mà không có data tự động nó ra tùm lum lắm.. không hiểu các bác dùng thấy thế nào chứ em dùng thấy nó chuối chuối kiểu gì ấy.. mình đọc còn không hiểu huống chi khách hàng .! , với lại nếu ngồi soát lại hết thì nó cũng khác gì viết lại bài viết cho xong.

10. dinhviototai

dinhviototai New Member

Mình cũng đang dùng Spineditor là công cụ tạo nội dung chính để đăng lên blog. Công cụ rất tốt bác nhé!

11. thu hien

thu hien New Member

cảm ơn bài viết bạn chia sẻ, có nhiều kinh nghiệm và ý tưởng thú vị, mình sẽ suy nghĩ thêm và áp dụng vào công việc như bạn

12. quanghanhsurio

quanghanhsurio New Member

cứ trộn 1 lần 1 thôi không nên trộn nhiều gây loãng , mình hay dùng cái này các bạn có thể tham khảo
    Mã:
    https://vihuni.com/spin/

13. hoangnam19

hoangnam19 New Member

Dùng spineditor nhé bạn Mình đã đăng ký và sài thử rồi cũng khá ổn, rất nhiều tiện ích, tuy có mất phí, nhưng rất rẻ

14. thu hien

thu hien New Member

thanks chủ top, mình phải down về dùng thử xem thế nào kaka, đọc qua có vẻ tiện ích

15. cokhisaoviet

cokhisaoviet New Member

spineditor bác nhé mất có 1k/ngày spin chuẩn luôn mình dùng mấy năm cái này rồi :))

16. camtuqn76

camtuqn76 New Member

spineditor sử dụng cái này thì cop nhiều bài từ các website khác nhau mà đi đừng cop một bài

17. Thảo Ju

Thảo Ju New Member

thấy thằng spin editor là xài khá nhất, tích hợp nhiều chức năng, có cái traffic luôn

18. Anh Tiến

Anh Tiến New Member

Thanks B, các bạn có công cụ nào hay có thể chia sẻ mình tham khảo với ạ

19. phamchienmc

phamchienmc New Member

minh chưa dung phần mềm bao giời toàn chơi tay thôi.thử dung phần mềm của các bác trên bảu xem sao.hehe