tang like

Thảo luận trong 'Công Cụ SEO - SEO Tools' bắt đầu bởi belilac, 18/4/17.

1. xenxen

xenxen New Member

Dùng spineditor nhé bạn Mình đã đăng ký và sài thử rồi cũng khá ổn, rất nhiều tiện ích, tuy có mất phí, nhưng rất rẻ

2. nhantran135246

nhantran135246 New Member

Các bác không nên dùng phần mềm. Bài viết chuẩn seo các bác chú ý lựa từ đồng nghĩa, thay đổi cấu trúc câu, chuyển câu khẳng định sang phủ định.
    Bài mình viết ra nó đọc nuột hơn. Phần mềm trộn thỉnh thoảng phải đọc lại nếu không nghe hơi kì cục.
    Ý kiến em như thế các bác tham khảo !

3. xenxen

xenxen New Member

like ý kiến của bác, dùng spineditor phải chịu khó review lại rồi mới đăng bài

4. dovoiphone

dovoiphone New Member

mình cũng không giỏi bên content lẵm, lên câu hỏi này cũng là điều mình đang cần hỏi,

5. Banletaikho

Banletaikho New Member

bài viết rất hay và hữu ích, hy vọng sẽ có nhiều bài viết hay nữa , cảm ơn tác giả rất nhiều

6. Build link về trang chủ sẽ làm trang web của bạn mạnh & đều hơn cho toàn site, nhưng không nên làm quá, cái gì quá là rất tồi tệ rồi, kể cả là quá tốt, một chàng trai quá tốt thường không có nhiều cô gái theo đuổi

7. anhhuyluck

anhhuyluck New Member

công cụ spineditor mình đã làm thử nhưng không biết cách sử dụng vì nó không trộn bài theo ý mình muốn được

8. mimixuka

mimixuka New Member

Ai có link post thử cái xem nào. Mù văn hóa quá mọi người ạ.
    Mới mày mò học SEO chưa biết gì.

9. travelsoha

travelsoha New Member

Giờ này làm Seo mà còn trộn bài thì...! Nên làm tự nhiên, bây giờ nội dụng không chỉ cho từ khóa lên top mà còn thu hút người đọc.

10. bongbongmua149

bongbongmua149 New Member

mình cũng đồng ý với quan điểm tư viết, bạn chỉ cần đổi nhẹ vài chữ, từ đồng nghĩa trái nghĩa, thêm bớt vài dòng là ra bài mới rồi, mấy tool tuy nhanh gọn hơn nhưng đọc nghe cấn lắm bạn, bạn bỏ thời gian check lại cũng vậy