tang like

Thảo luận trong 'Công Cụ SEO - SEO Tools' bắt đầu bởi belilac, 18/4/17.

1. belilac

belilac New Member

Mình rất thích công cụ trộn bài viết như của phần mềm seo iclick, trước đây nó phần mềm này cho xài miễn phí thì dùng thoải mái nhưng bây giờ nó đã tính phí mà seoer như em rất nghèo:(:(:(:(, bác nào có công cụ trộn bài viết như của phần mềm seo iclick mà miễn phí không cho mình xin, mình cám ơn nhiều.:):):)

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. tinhoc

tinhoc New Member

Hóng như bác, mong các cao nhân chia sẻ công cụ này cho seo nghèo như tụi em qua cơn khổ

4. van264

van264 New Member

Minh thường dùng Spinediter để spin nội dung khi đi link, dù phải trả phí nhưng giá thành nó rất rẻ, chỉ rơi vào khoảng 1k/ngày . bạn có thể tham khảo nó. ngoài ra spinediter còn có nhiều chức năng khác như check từ khóa, Pa Da....

5. hatiensinh555

hatiensinh555 New Member

Bác lên web spineditor.com đăng ký free xài thử 3 ngày xem sao, nhưng phải có data để spin bài ra

6. belilac

belilac New Member

cám ơn các bác đã chia sẽ, mình sẽ dùng thử xem sao, nhân tiện các bác có thể cho tớ xin list diễn đàn cho link do follow không, tớ làm bên mảng luật nên ko có cạnh tranh với các bác đâu :D

7. nguyenduc0017

nguyenduc0017 New Member

O để mình thử mấy cái các bác nói thử xem nhưng nếu như vậy thị cũng không ổn lắm Em làm SEO web thì cày bằng tay thôi các bác ah

8. tấn thảo

tấn thảo New Member

Liệu khi mình có cái trang đó rồi ,liệu mình có cách trao đổi như thế nào nhỉ? hóng

9. nguyenhoa

nguyenhoa New Member

bạn thử dụng spinner tool xem, mình hay dùng cái này, nhưng dùng phần mềm này thì bạn phải có data cho nó nhé:):):)

10. mrcongvdt

mrcongvdt New Member

Mình thì chưa trộn bài bao giờ cả, mỗi sản phẩm viết chừng chục bài sau đó đi post lên các diễn đàn. Liệu có bị google đánh giá là trùng lặp nội dung không nhỉ?

11. ekidvnn

ekidvnn New Member

Bạn trộn tiếng Anh thì có thằng smallseotools đó.
    Còn tiếng Việt thì hình như chưa có phần mềm nào có thể trộn AI ngon đc

12. Lam hung

Lam hung New Member

bạn dùng cái này nhé: spineditor . com trang đó xài tk miễn phí trong vòng 4 ngày, nếu mua thì 1000/ ngày

13. Mallboro

Mallboro New Member

Dùng spineditor nhé bạn, thấy giờ nhiều người cũng dùng

14. phamhuan

phamhuan New Member

bác có thể dùng Spinediter rất tôt tuy vẫn trả phí nhưng giá thành rẻ có lẽ phù hợp đấy. mình cũng seoer nghèo nên dùng cái này thấy ngon lắm mà :D .

15. vantrangnguyen

vantrangnguyen New Member

Spineditor nhé bác. Cái này có thể dùng Free nhưng được free 3 ngày như bạn gì ở trên nói mà được free 4 ngày. Đăng ký cái này tốn mail lắm. Khi đăng ký xong bạn nên Spin hàng loạt rồi để đó đăng dần là hay nhất. Bên iclick cũng có công cụ tương tự bạn có thể tìm hiểu.

16. calhvoldemort

calhvoldemort New Member

mình xài spineditor thấy có vể ổn đó bạn, rất nhiều tiện ích, tuy có mất phí, nhưng rất rẻ

17. beongok

beongok New Member

Bác lên web spineditor.com đăng ký free xài thử 3 ngày xem sao, nhưng phải có data để spin bài ra?ứng dụng này có tất bạn phải trả phí cho ud này là 1k/ngày

18. toanlanh60

toanlanh60 New Member

spineditor.com vào đây cũng được đó bạn. Mình đã đăng ký và sài thử rồi cũng khá ổn

19. tranrua666

tranrua666 New Member

Hóng như bác, mong các cao nhân chia sẻ công cụ này cho seo nghèo như tụi em qua cơn khổ

20. Banletaikho

Banletaikho New Member

bài viết rất hay và hữu ích, hy vọng sẽ làm tốt , cảm ơn tác giả rất nhiều

21. Banletaikho

Banletaikho New Member

bài viết rất hay và hữu ích, hy vọng sẽ làm tốt , cảm ơn tác giả rất nhiều