tang like

Thảo luận trong 'Công Cụ SEO - SEO Tools' bắt đầu bởi belilac, 18/4/17 lúc 17:18.

1. belilac

belilac New Member

Mình rất thích công cụ trộn bài viết như của phần mềm seo iclick, trước đây nó phần mềm này cho xài miễn phí thì dùng thoải mái nhưng bây giờ nó đã tính phí mà seoer như em rất nghèo:(:(:(:(, bác nào có công cụ trộn bài viết như của phần mềm seo iclick mà miễn phí không cho mình xin, mình cám ơn nhiều.:):):)

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. tinhoc

tinhoc New Member

Hóng như bác, mong các cao nhân chia sẻ công cụ này cho seo nghèo như tụi em qua cơn khổ

4. van264

van264 New Member

Minh thường dùng Spinediter để spin nội dung khi đi link, dù phải trả phí nhưng giá thành nó rất rẻ, chỉ rơi vào khoảng 1k/ngày . bạn có thể tham khảo nó. ngoài ra spinediter còn có nhiều chức năng khác như check từ khóa, Pa Da....

5. hatiensinh555

hatiensinh555 New Member

Bác lên web spineditor.com đăng ký free xài thử 3 ngày xem sao, nhưng phải có data để spin bài ra

6. belilac

belilac New Member

cám ơn các bác đã chia sẽ, mình sẽ dùng thử xem sao, nhân tiện các bác có thể cho tớ xin list diễn đàn cho link do follow không, tớ làm bên mảng luật nên ko có cạnh tranh với các bác đâu :D

7. nguyenduc0017

nguyenduc0017 New Member

O để mình thử mấy cái các bác nói thử xem nhưng nếu như vậy thị cũng không ổn lắm Em làm SEO web thì cày bằng tay thôi các bác ah

8. tấn thảo

tấn thảo New Member

Liệu khi mình có cái trang đó rồi ,liệu mình có cách trao đổi như thế nào nhỉ? hóng