Thảo luận trong 'Thành Tích Seo' bắt đầu bởi mskhuyen156, 3/1/16.

1. bacsiT

bacsiT New Member

Thứ nhất là Chúc mừng bác đã lên được TOP sau bao nhiêu ngày ăn nằm không yên. Thứ hai là chúc bác vững vàng vị trí top đó lâu dài :D Thứ 3 là bác có ít kinh nghiệm nào inbox chỉ cho em với,cách viết nội dung hay đi diễn đàn gì cũng được :( thank bác nhiều lắm

2. nguyenhdth

nguyenhdth New Member

KLQ: nhưng tên miền của bác nghe lạ quá nhỉ
    chúc mừng bác nhé,: nhưng tên miền của bác nghe lạ quá nhỉ
    chúc mừng bác nhé

3. nguyenhdth

nguyenhdth New Member

Lối vào căn hộ chung cư 110 cầu giấy thiết kế đẳng cấp,hay vào căn hộ chung cư 110 cầu giấy thiết kế đẳng cấp

4. noithatkuongthinh

noithatkuongthinh New Member

Chúc mừng bác nhé. Giờ SEO khó khăn cố gắng đứng Top 1-5 là ngon rồi ......................................................................

5. phamanh92

phamanh92 New Member

Chúc mừng bạn, seo local dễ hơn chút nhưng cạnh tranh mảng đó cũng mệt, đang xem trang bạn tối ưu onpage như nào để áp dụng

6. hanuantht

hanuantht New Member

chúc mừng bác nhé. giờ vẫn đang đứng top1. thật là ngon lành cành đào :D

7. hero1112

hero1112 New Member

chúc mừng bác nhé, em làm 4 tháng rồi mà các từ khóa vẫn chỉ ở trang 2 trang 3, cảm thấy nản quá, không biết mình sai chỗ nào

8. Lam hung

Lam hung New Member

Dùng local hoặc các cách tương đương ok thôi, nhưng quan trọng vẫn là đánh giá đối thủ cạnh tranh nữa, xem nó có gì để mà tránh với hơn nó

9. xenxen

xenxen New Member

Chúc mừng bác nhé, không uổng công bỏ ra 4 tháng cày cuốc vất vả. Mình cũng mời làm Seo thôi, mong bác chia sẽ kinh nghiệm nhé, thanks :)

10. lamheli

lamheli New Member

top 1 sau 5 cái ads nhé bác.khá là ok đấy. web xe nâng heli của mình mãi chưa lên

11. kimtuyen095

kimtuyen095 New Member

tên miền lại vậy ạ. nhưng seo được như vậy là tốt lắm rồi ạ. hiểu quả mà nhanh quá

12. thu hien

thu hien New Member

Chúc mừng chủ top, chúc top giữ vững phong độ, khó nhằn phết theo dõi khéo mất ăn mất ngủ haha