tang like

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi marketinghaiminh01, 13/3/17.

1. marketinghaiminh01

marketinghaiminh01 New Member

Em nhận seo website xacminhtaichinh.com với một số từ khóa cũng khá dễ như chứng minh tài chính du học canada , chứng minh tài chính du học mỹ ... mà seo seo 3 tháng vẫn không lên top được. chỉ lẹt đẹt trang 2 và 3. Mặc dù đã viết bài, đi link, mạng xã hội làm hết cách rồi.

mong mọi người vào kiểm tra giúp em xem bị nguyên nhân gì và cho em một cách khắc phục với ạ. nếu không được chắc nghỉ việc sớm quá.

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. conan2509

conan2509 New Member

Bạn kiểm tra kỹ lại lượng backlink có bằng đối thủ không, kéo traffic tự nhiên, content chất lượng.

4. Mallboro

Mallboro New Member

Bạn đăng bài lên web đều, chọn lọc lại site, 4rums đang đi link, không đi trên trang lởm . dùng tools click backlink thử xem sao

5. tamkyvip

tamkyvip New Member

Bạn kiểm tra lại những thông tin trong Google Search Console xem có thứ gì trong đó không, thứ nữa là thường xuyên cập nhật bài viết mới để nhanh chong tăng thứ hạng.

6. quanganh904

quanganh904 New Member

mình cũng bị trường hợp giống chủ thớt, seo mãi mà vẫn lẹt đẹt. cứ lên lại xuống

7. tranbathai

tranbathai New Member

nên tối ưu lại cấu trúc website thử xem bạn nhé. giờ nếu nội dung nhiều backlink tốt nhưng cấu trúc web chưa tối ưu thì cũng rất khó lên top

8. cameravidic

cameravidic New Member

bác nên hỗ trợ chạy adwords trực tiếp từ khóa để hỗ trợ lên top, chạy khoảng 2,3 tháng cho nó bật hẳn lên rồi tiếp tục ngừng chỉ duy trì seo

9. fvthang

fvthang New Member

bài viết rất có ý nghĩa tôi muốn có nhiều bài viết hơn nữa để tham khảo

10. daodung199

daodung199 New Member

cảm ơn các bạn nhé, mình cũng đã làm rất nhiều rùi mà không lên được. nhờ các câu tl mình đã hiểu rõ hơn

11. laianhthuan

laianhthuan New Member

onpage của bạn kém quá, không biết bạn seo trang chủ hay bài viết nhưng mình thấy onpge của trang chưa được

12. springmusic

springmusic New Member

Các bước quan trọng và chủ đạo trong SEO là onpage, nội dung và đi link. Tất nhiên mọi thứ phải là chất lượng hơn số lượng.

13. leotran

leotran New Member

nhân tiên cho mình hỏi có ai biết cách làm cho từ khóa trở lại vị trí cũ không?

14. thien94

thien94 New Member

em nghĩ bác nên xem lại tất cả các yếu tố từ onpag. Xem bác có làm sai chỗ nào không vì onpag nó quyết định lên top đến 60%

15. savvy

savvy New Member

b xem đối thủ thế nào, website của mình đã được tối ưu chưa, offsite đã chuẩn chưa. Nếu đối thủ mạng thì 3 tháng chưa nhằm nhò gì đâu.
    Nên mua thêm mấy cái phần mềm để dánh giá và theo dõi quá trình SEO.

16. natame

natame New Member

Thử cập nhật nội dung đều đặn trong 1 khoảng thời gian xem sao bạn ơi. Tạo thêm vệ tinh chất lượng nữa

17. giayinmavach

giayinmavach New Member

thêm link đi bác.chắc chưa hơn được bọn trang 1 rồi.cứ mạnh dạn lên. Nếu bơm nhiều quá trước khi bị phạt có thời gian để gỡ bớt link mà

18. votuantu

votuantu New Member

bạn nên đầu tư vào nội dung bài viết sao cho người đọc click link của bạn mới hiệu quả

19. belilac

belilac New Member

bạn phải xem lại kế hoạch SEO của bạn, coi đối thủ bạn như thế nào, onpage của bạn đã tốt hay chưa, tự học seo hay sao vậy bạn

20. paladin8337

paladin8337 New Member

em nghĩ bác nên xem lại tất cả các yếu tố từ onpage , offpage. , bác có làm sai chỗ nào không ? onpage nó quyết định lên top rất nhiều

21. tinhoc

tinhoc New Member

Bác đã tối ưu on off page chưa, cách đi link của bác thế nào, có sai sót gì ko, check hết mọi thứ đi bác