tang like

Thảo luận trong 'SEO Onpage - Tối Ưu Website' bắt đầu bởi caotrangvi, 19/4/17 lúc 14:35.

1. caotrangvi

caotrangvi New Member

SEO tối ưu trên trang là Gia Công hóa content trang web giúp website hiển thị và thân thương với Google search, SEO tối ưu trong trang là nền móng quan trọng nhất phải biết trước lúc tiến hànhnSEO Google. Nó là nền tảng vĩnh viễn, quyết định sự thắng lợi của campaign SEO.

Hiểu một cách đơn giản, SEO tối ưu trên trang là công việc Gia Công hóa trang web & các trang con nằm trong trang web sao cho website đó thân mật với SE (công cụ tìm kiếm). Việc đó tác động tới những vấn đề như: Gia Công tiêu đề (title) và những thẻ meta; Cấu trúc url thích hợp; Giúp người xem chuyển hướng thân thiết bằng việc kết hợp những yếu tố Breadcrums & sitemap vào Website;Tối ưu hóa liên kết nội bộ (internal links); Định dạng chữ (Các thẻ H1, H2, H3,…);Tối ưu hóa Hình ảnh (Kích thước, tên Ảnh, ALT…); Trang thông báo lỗi 404 thân thiện; vận tốc vận tải trang nhanh; Xác định quyền tác giả cho toàn bộ những trang; nội dung luôn mới và unique (yếu tố này luôn đc xếp độ chú trọng cao);Liên kết phía ngoài (External links) không có kết hợp bị hỏng hoặc liên minh đến các trang xấu.

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. van264

van264 New Member

onpage trong thời đại này là cái gì đó mặc định rồi thì phải, việc Code 1 website giờ đã thành chuẩn mực như vậy rồi.nên chúng ta cũng ko cần quan tâm lắm về Onpage

4. tienquan189

tienquan189 New Member

Seo onpage là tối ưu trực tiếp ở trên trang web của mình chứ không phải của thằng khác :D :D

5. hatiensinh555

hatiensinh555 New Member

Bác nói 1 chuyện mà ai mới vô học seo cũng biết, bài này chắc đi copy xong viết lại mấy ý chính -_-

6. nguyenduc0017

nguyenduc0017 New Member

Cảm ơn bài viết của bạn rất nhiều để mình cố gắng áp dụng những điều bạn đá nói.

7. tấn thảo

tấn thảo New Member

Cảm ơn bài viết ,rất ý nghĩa đối với mình đang học seo, để seo onpage được cũng thật vất vả

8. vtpcic

vtpcic New Member

bài viết của bạn rất hay, cảm ơn bạn đã chia sẻ !