tang like

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi caotrangvi, 25/3/17.

1. caotrangvi

caotrangvi New Member

Thông qua văn bản đặt trong liên kết những dụng cụ search sẽ Reviews website của các bạn có đủ điều kiện để xếp hạng Ở vị trí cao của google hay không. Mặc dù, phương tiện search google Rất có thể dùng thuật toán của mình để phát hiện các thông số kỹ thuật đoàn kết không tự nhiên. Một trang web mới chẳng thể có tới hàng trăm câu kết trong một thời hạn ngắn với một cụm Keywords trong anchortext đc. Một Chuyên Viên seo thừa biết việc tạo câu kết search là 1 quá trình cần thiết. Vậy làm như thế nào mà không cần sử dụng đến neo văn bản?

Phải xây dựng backlink nội bộ
    Việc xây dựng backlink nội bộ là khác biệt quan trọng với tôi. Khi dẫn người đọc về trang web của mình thì website của bạn cần phải điều hướng thật tốt để người tiêu dùng xem được hết content mà quý khách muốn truyền đạt cũng như các thông tin mà người dùng âu yếm. duyệt y neo văn bản Quý Khách Rất có thể điều hướng người tiêu dùng đến mọi trang con của doanh nghiệp để tăng lưu lượng trên những trang con đó.

Có nhiều tình huống trang con của công ty có thứ hạng cao hơn tương ứng với từ khóa nào đó. Điều này nói lên đc một điều. Đây là website của công ty hoàn toàn thu được Top ứng với các Keyword khó hơn. điều này hoàn toàn trái ngược với các từ khóa chính mà chỉ có 10 vị trí rất cạnh tranh.

thiết kế chiến lược từ khóa sửa chữa thay thế
    Website của bạn được không ít ưu điểm và sẽ đc google Reviews cao nếu sử dụng các cụm Keyword thay thế sửa chữa. Với người dùng không có một ý tưởng rõ ràng, họ sẽ gõ cụm từ khóa mà họ đã nghĩ trong đầu lên các dụng cụ tìm kiếm để lấy thông tin. Quý khách hàng thử xem, hãy đặt vị trí của mình vào người truy vấn từ khóa và search. quý khách hàng hãy nỗ lực tìm các cụm Long-tail keyword tới Keyword chính của doanh nghiệp.

Google keywword tool không hẳn là dụng cụ search được hồ hết các cụm Long-tail keyword. Trên toàn cầu có rất nhiều công cụ truy cập các cụm từ khóa bổ trợ tương quan. & tôi hay sử dụng nhất là phương tiện Seo UberSuggest . đấy là công cụ tôi thèm muốn & đang dùng.

xây dựng liên kết kèm theo thương hiệu

Cái này thì tôi cũng không bàn nhiều, chắc Quý khách hàng sẽ hiểu Khi quý khách viết tiêu đề hoặc làm thứ gì đó thúc đẩy đến tên thương hiệu của công ty. Chẳng hạn tôi viết tiêu đề thế này! È cổ SANH - dịch vụ SEO Đà Nẵng. khi Quý Khách truy vấn tìm kiếm với cụm Keywords Dịch vụ SEO Website Đà Nẵng và Bạn muốn tìm đến trần Sanh để đc tham vấn Seo thì Quý Khách Có thể gõ cụm từ trên.

xây dựng liên kết để kéo lượng truy cập
    Lượt truy cập là yếu tố cần thiết mang đến thứ hạng cao cho webste của doanh nghiệp. quý khách Rất có thể sử dụng những cụm từ cổ truyền như " nhấn vào đây" " Xem Tại đây" "Xem Tại link" ...Điều này khuyến khích người dùng click vào web của bạn.Cũng khá thú vậy đấy nhỉ?

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. lanhnt

lanhnt New Member

những chia sẻ trong bài viết rất hay, và có ích với tôi. cảm ơn bạn đã chia sẻ. có một điều lưu ý nhỏ là các đề mục bạn nên để đạm thì bài viết dễ nhìn hơn

4. bài viết hay lắm ! mình có tìm hiểu sơ về vấn đề này nhưng nhờ bạn mình đã có thêm kiến thức cám ơn bạn nhé

5. icarevietnam

icarevietnam New Member

Mới tìm hiểu về Seo seo, xem nhiều quá hơi nhũn não. Anyway, thanks các bạn đã chia sẻ thông tin hữu ích :D

6. binbin9x1

binbin9x1 New Member

cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm. bài viết rất hay cảm ơn bạn nhiều

7. tienluat74

tienluat74 New Member

Seo 2017 mình thấy google vẫn quan trọng nhất là nội dung và link , ko biêt năm nay google có cho thêm tiêu chí gì trong seo không nhỉ ?

8. duhiephoa3

duhiephoa3 New Member

thiết kế chiến lược từ khóa sửa chữa thay thế
    Website của bạn được không ít ưu điểm và sẽ đc google Reviews cao nếu sử dụng các cụm Keyword thay thế sửa chữa. Với người dùng không có một ý tưởng rõ ràng, họ sẽ gõ cụm từ khóa mà họ đã nghĩ trong đầu lên các dụng cụ tìm kiếm để lấy thông tin. Quý khách hàng thử xem, hãy đặt vị trí của mình vào người truy vấn từ khóa và search. quý khách hàng hãy nỗ lực tìm các cụm Long-tail keyword tới Keyword chính của doanh nghiệp.

Google keywword tool không hẳn là dụng cụ search được hồ hết các cụm Long-tail keyword. Trên toàn cầu có rất nhiều công cụ truy cập các cụm từ khóa bổ trợ tương quan. & tôi hay sử dụng nhất là phương tiện Seo UberSuggest . đấy là công cụ tôi thèm muốn & đang dùng.

9. giayinmavach

giayinmavach New Member

link thương hiệu là link có anchor text là thương hiệu của mình hả bác ?????

10. binbinx54

binbinx54 New Member

bài viết rất hay cảm ơn bạn nhiều đã chia sẻ kinh nghiệm với chúng tôi

11. vanlinh

vanlinh New Member

bài viết hay quá, mới tập tành làm seo mà nghe căng quá các bác ạ, cảm ơn đã chia sẻ bài viết nhé

12. tinhoc

tinhoc New Member

Cảm ơn đã chia sẻ bài viết nhé, những chia sẻ trong bài viết rất hay, và có ích với tôi.

13. van264

van264 New Member

hay lắm !! những thủ thuật seo 2016 đã lỗi thời, năm nay sẽ vất vả hơn vs các seoeer đây :))

14. junsun1221

junsun1221 New Member

Những thủ thuật seo 2017 vẫn là Conten và Backlink, ko có gì mới hơn nhỉ?

15. nguyenhdth

nguyenhdth New Member

hay quá a ơi lần sau a hãy viết bài nào hay hơn bài này nữa nhé.mong sẽ có nhieuf bài viết hay hơn để a e tham khảo nhe