Thảo luận trong 'Tài nguyên Seo - Build Link' bắt đầu bởi boyhtql, 31/8/17.

1. boyhtql

boyhtql New Member

Em đang chăm chút cho website và đi link trên khoảng chục diễn đàn seo chủ yếu là seeding bằng comment
    và hiệu quả thì cả tháng cũng chẳng thấy tăng cũng chẳng giảm. xin các bác cho thêm tư vấn về việc build link cho hiệu quả hơn được không ạ..?

- Ví dụ cần đi khoảng bao nhiêu diễn đàn , viết mấy bài viết cho site
    - Ngày đi khoảng khoảng mấy link trên nhóm diễn đàn này. và có cần đi thêm trên các blog hay không?

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. oanhnt

oanhnt New Member

em cũng là seo mới vào nghề toàn làm theo mấy anh chị làm trước giờ ngày em viết 2 bài mỗi ngày và đi tầm 20-30 diễn đàn bác ạ

4. prochickenman

prochickenman New Member

Cũng tùy vào dộ khó của từ khóa nữa. Có tiền thì làm PBN trỏ về nữa, không thì chịu khó xây dựng vệ tinh an toàn hơn

5. Mallboro

Mallboro New Member

Ngoài diễn đàn thì còn blog comment, không đủ khả năng tạo vệ tinh thì mua hệ thống PBN,.....

6. lamheli

lamheli New Member

ngoài đi link diễn đàn bạn cố gắng duy trì 1 tuần hơn 3 bài viết trên web nữa

7. minmaxpro

minmaxpro New Member

Rất nhiều việc cần làm cho 1 website, ngoài forum seo, còn có mạng xã hội, blogger, v.v

8. vayngudamngu

vayngudamngu New Member

seo thì không nên đi link nhiều các bác nhé, đi ít mà chất là được thôi.

9. Đào Ngọc Tân

Đào Ngọc Tân New Member

Giờ chủ yếu là bác làm nội dung chuẩn seo ( khoảng 2 3 bài viết và mục tiêu hướng đến nhu cầu người dùng).
    Link thì 1 ngày khoảng 10 -20 link chất ( đa dạng hóa link forum, social, google search ... )
    Cuối cùng là tùy thuộc vào độ khó của từ khóa để lên dần thôi.

10. Thảo Ju

Thảo Ju New Member

Link thì 1 ngày khoảng 10 -20 link chất ( đa dạng hóa link forum, social, google search ... )

11. vanphongphamdeli

vanphongphamdeli New Member

1 ngày mình đi cở 25 đến 30 link diễn đàn chất lượng cao nhất hiện tại

12. vietfixjsc

vietfixjsc New Member

có bác nào có list link diễn đàn, edu nào ngon ko ạ, e cảm ơn nhiều ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

13. hoangyenardeco

hoangyenardeco New Member

1 ngày mình đi cở 25 đến 30 link diễn đàn chất lượng cao nhất hiện tại