tang like

Thảo luận trong 'Tài Liệu SEO - Ebooks SEO' bắt đầu bởi hoanglam9x, 27/4/16.

1. htvnail

htvnail New Member

Đây chính là cách mà các bạn seo mới vô nghề tập tành làm. cám ơn bạn rất nhiều nhé.

2. thangkuhau

thangkuhau New Member

Em cũng đang tự học seo mà thấy mông lung quá. không biết có nên theo nghề tiếp không nữa

3. thanhthinhs

thanhthinhs New Member

Học SEO thì phải tìm hiểu 1 số thuật ngữ đã. Mà thấy tự học hầu như toàn thất bại vì không biết hướng đi. Và quan trọng nhất là phải thực hành.

4. ritatech

ritatech New Member

Em mới tìm hiểu về SEO, đọc những thứ anh chia sẻ em thấy mở mang được nhiều. Cảm ơn anh nhiều ạ

5. myteespring

myteespring New Member

Seo thì làm nhiều có kinh nghiệm thôi chứ chẳng có trung tâm nào dạy bạn thành cao thủ đâu. Chúc thành công !!!

6. khosango14

khosango14 New Member

cám ơn thớt nhiều nhé, mình đang tự học seo và đang tìm hiểu hiểu cách seo ^^

7. leduy

leduy New Member

Hic hic tự học vất vả lắm. mình cũng đang tự học nè, SEO có 1 từ khóa thôi mà 3 tháng này vẫn chưa được top 50 nữa là @@

8. phamanh92

phamanh92 New Member

Bài viết khá hữu ích đối với những bạn newbie, làm seo bây giờ cũng đất chật người đông, nhưng nó vẫn là xu hướng thôi, ai làm tốt vẫn cứ bật lên, quan trọng tìm kiếm cách làm mới

9. trangngoc289

trangngoc289 New Member

bài viết rất hữu ích cám ơn anh. Làm thế nào để ước lượng web mình bao lâu thì lên top dk ạ

10. hero1112

hero1112 New Member

Tự học hơi cực, cần cố gắng và quyết tâm lớn, nếu ko sẽ dễ bị nản rồi từ bỏ.

11. belilac

belilac New Member

học SEO không khó, quan trọng phải biết kiên trì, công việc SEO lập đi lập lại, làm SEO riết sẽ tăng khả năng chém gió thêm cho các bạn nữa :D:D:D

12. mrcongvdt

mrcongvdt New Member

Tự học thì như là mò kim đáy bể, còn đến trung tâm thì tốn xiền không biết lợi ích thế nào. Mà mình thì seo chỉ là tay trái, bí mới làm để bán được hàng, không bít nên lựa chọn thế nào cho đúng nữa.

13. congcc

congcc New Member

hoc SEO thì cần phải thực hành chứ chỉ đọc lý thuyết ko thôi thì cũng khó hiểu lắm

14. nhantran135246

nhantran135246 New Member

hoanglam9x nên viết thêm bài về cách tránh bị google phạt. Đây là nội dung rất cần thiết cho new member mới học SEO.