Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi prochickenman, 6/9/17.

1. prochickenman

prochickenman New Member

Khoảng 1 tuần trở lại đây mình thấy Google có biến động gì dó. Rất nhiều kết quả từ Linkedin được lên top hàng đầu luôn ấy. Trước đợt này mình có vài bài viết trên linkedin ở trang 2 mà đợt này tự nhiên lại nhảy sang trang nhất. Không biết mọi người có thấy điều gì dó không nhỉ.
    Kể ra thấy cũng bất công nhỉ trên linkedin thường bài viết cũng không chát lắm cũng chỉ chú trọng để đặt link về mà cuối cùng bọn đó lại lên . Web thì lại lên rất chậm

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. xtruong

xtruong New Member

4. xtruong

xtruong New Member

mình thấy nó sai sai

5. xtruong

xtruong New Member

6. xtruong

xtruong New Member

7. lamheli

lamheli New Member

chính xác bạn ơi.mình cũng để ý thể 1 web trong linked có từ khóa mình đang seo và lên trên cả web mình.không hiểu là như thế nào

8. ThaoNT93

ThaoNT93 New Member

mình cũng thấy thế, bài viết vừa viết xong 1-2 ngày sau đã lên top rồi

9. Đào Ngọc Tân

Đào Ngọc Tân New Member

Các cao thủ nào vào thông báo không, để em còn biết đường làm bài đẩy thêm bên linkedin

10. vantoanthud

vantoanthud New Member

mình cũng thấy vậy đấy viết trên đó để backlink ai ngờ đùng cái n top luôn site chính thì không thấy đâu

11. hoadao

hoadao New Member

Đây không phải do google cập nhật mà do linkedin là mạng xã hội, nếu sắp xếp theo thứ hạng thì linkedin đứng hạng thứ 7, đây là mạng xã hội có độ tương tác khá cao, nội dung phong phú nên dễ top

12. Mr Bin

Mr Bin New Member

Mình cũng thấy như vậy ae có câu trả lời chưa????

13. lethaihoa

lethaihoa New Member

Không biết SEO trên linkedin kiểu gì nhỉ? EM thì chỉ up bài lên đó thôi

14. vantoanthud

vantoanthud New Member

làm s để biết google có cập nhất lại thuật toán không các pro. Ai biết chỉ giúp e với

15. dichthuatqb

dichthuatqb New Member

linkedin là site có uy tín rồi, viết bài bên đó với bên medium dễ lên top lắm nha

16. hoangtiendan

hoangtiendan New Member

Anh em có thấy từ hôm sinh nhật GG đến nay từ khóa của ai đã về chưa ạ, từ khóa của em cứ nhảy loạn xạ lên

17. hoangyenardeco

hoangyenardeco New Member

Không biết SEO trên linkedin kiểu gì nhỉ? EM thì chỉ up bài lên đó thôi

18. hoangquynhanh

hoangquynhanh New Member

Linkedin thì viết bài chuẩn seo onpage là dễ lên thôi bạn chứ nó cũng không có yêu cầu gì nhiều đâu