Thảo luận trong 'Tài nguyên Seo - Build Link' bắt đầu bởi showroomviglacera, 9/5/17.

1. showroomviglacera

showroomviglacera New Member

Tình trạng mất link froum khiến website rớt top ngày càng trầm trọng, một phương án tốt nhất cho a/e trong thời điểm này là tìm cho site của mình những diễn đàn chất, PA DA cao, không bị mất link, xóa linh để web về top 1. Mình chia sẻ a/e diễn đàn này " diễn đàn dofollow + tạo chữ ký nên seo tốt đó, chiến ngay thôi.

Thời buổi này khó kiếm forum chất lắm lại dofollow chữ ký này thật tiện để làm seo các bạn tham khảo nhé:
    PHP:
    http://diendankientrucsu.vn/    
    Các bác nào có diễn đàn chất chia sẻ cho e với nhé, e cũng đang mò kim dưới đái đại dương đây.

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. congcc

congcc New Member

cám ơn bạn nhé, nếu có bạn chia se lên đây nhé bây giờ đi kiếm được cái link mà khó quá ah:(:(:(

4. toanlanh60

toanlanh60 New Member

Mong là sẽ kiếm được nhiều link chất lượng, dạo này ngày càng seo khó ăn quá

5. giaiphapquang

giaiphapquang New Member

anh em nào có link chia sẻ giúp với, cảm ơn cả nhà rất nhiều
    Mong là sẽ kiếm được nhiều link chất lượng

6. anhhuyluck

anhhuyluck New Member

lâu lâu mới thấy có diễn đàn vn ngon lành thank bạn chia sẻ. Có thêm link nào nữa thì cứ quăng lên đây để anh em xây dựng

7. lethaihoa

lethaihoa New Member

Kiểm tra web tỷ lệ link No nhiều quá, mấy hnay tìm hoài link do mà không có, đọc bài này thấy tỉnh cả người. Diễn đàn này dưới cho link Do nè
    miss chấm edu chấm vn

8. hatiensinh555

hatiensinh555 New Member

Vãi cả forum chất, chỉ số thấp hơn cả cái blog của mình nữa. Dù sao cũng thank bác chia sẻ tới anh em.

9. TuanDang

TuanDang New Member

cảm ơn bác chia sẽ. dạo này forum chết la liệt hết. toàn là mấy 4rum noffolow nhìn mà nản

10. jogger

jogger New Member

Chia sẻ thêm cho anh em 2 diễn đàn, một diễn đàn seo tương đối nổi tiếng ở việt nam, một diễn đàn rao vặt có chỉ số DA rất cao
    Mã:
    https://sinhvienluat.vn/
    https://hauionline.edu.vn/forums/

11. lysons

lysons New Member

Site mới đang cần lượng đánh thuê anh em mình để nâng tầm với google mà. Hy vọng khi đủ tầm rồi thì đừng khó khăn với anh em. :D

12. hoangquanlaij

hoangquanlaij New Member

Mong là sẽ kiếm được nhiều link chất lượng, dạo này ngày càng seo khó ăn quá

13. SLC Center

SLC Center New Member

đánh dấu....

14. mimixuka

mimixuka New Member

Thứ cái mới được. Dù sao thì cũng phải cám ơn thớt cái đã nhé.
    Thank you for all.

15. Bé Na VIP

Bé Na VIP New Member

16. bongbongmua149

bongbongmua149 New Member

mình check thì thấy chỉ số hơi thấp, nhưng thanks chủ thớt vì đã có công giúp anh em ;)

17. hoaianhbds

hoaianhbds New Member

Mình đang cần tìm diễn đàn để xây dựng link, mà giờ tìm được diễn đàn khó quá. Nhiều diễn đàn không quản lý chặt để spam tràn lan, được một thời gian là bị google cho ra đi.

18. thu hien

thu hien New Member

cảm ơn bài viết bạn chia sẻ, có nhiều kinh nghiệm và ý tưởng thú vị, mình sẽ suy nghĩ thêm và áp dụng vào công việc như bạn

19. hoangnam19

hoangnam19 New Member

cám ơn bạn nhé, nếu có bạn chia se lên đây nhé bây giờ đi kiếm được cái link mà khó quá ah:(:(:(

20. cuangotraitim

cuangotraitim New Member

Các bác nào có diễn đàn chất chia sẻ cho e với nhé, e cũng đang mò kim dưới đái đại dương đây.[/QUOTE]
    ô thế là tưởng có list data cơ haha, làm con bé đang hí hững

21. kientruc4

kientruc4 New Member

Cảm ơn bác nhé, lâu nay cứ tự vọc mãi, chẳng đâu vào đâu. May tìm được bài viết hữu ích này.