Thảo luận trong 'Tư Vấn SEO' bắt đầu bởi giaitri01, 6/10/17.

1. giaitri01

giaitri01 New Member

Em đang cần làm website về mấy cái sản phẩm này nọ mà ko biết loại nào là tốt, nên làm mã nguồn nào tốt cho SEO, có ai chỉ giúp với ạ,
    giá hơi cao tí cũng được nhưng phải đủ yêu cầu của em 1 chút
    em xin cảm ơn
    ...............................................................................................................................

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. minhyeunhadi

minhyeunhadi New Member

lodeonline88.com trang này em mới làm cho mấy bọn kia, bác thấy được thì liên hẹ thietkewebgiaresg@gmail.com nhé

4. chutichht

chutichht New Member

:) wordpress đang là xu hướng hiện tại nhé bạn :D nên cứ thế mà phang dễ làm lại tốt cho SEO

5. phamduytuongit

phamduytuongit New Member

có làm code tay không bạn hay làm bằng nguồn mở bằng wordress, jooomla hay CI

6. vietfixjsc

vietfixjsc New Member

cứ chọn WordPress mà chơi bác ơi, dễ sử dụng cài đặt, thân thiện với GG

7. sofpedia

sofpedia New Member

tớ cẩm thấy sử dụng wordpress với opencart là ngon nhất với lại chơi với google dễ hơn . chứ code tay hơi khó lên

8. khanhnguyen1009

khanhnguyen1009 New Member

Nếu cần một website nhỏ hoặc trung bình mà chuẩn seo thì mình nghĩ là bạn nên dùng CMS WP là ok?

9. hoangyenardeco

hoangyenardeco New Member

bạn có thể sử dụng WP để làm bởi nó hỗ trợ rất lớn bỏi cộng đồng wordpress hiện nay như các plug in nên sẽ giúp bạn seo dễ và làm web cũng dễ

10. sumall

sumall New Member

Bạn có thể dùng themes wordpress hoặc code PHP cũng được, tính chuẩn SEO cao

11. thiendoanhnhan

thiendoanhnhan New Member

có làm code tay không bạn hay làm bằng nguồn mở bằng wordress, jooomla hay CI