tang like

Thảo luận trong 'Tài nguyên Seo - Build Link' bắt đầu bởi huy01492, 4/3/17.

1. huy01492

huy01492 New Member

Như tiêu đề trên. Các Pro có diễn đàn nào đặt backlink chất lượng share cho anh chị em với. giờ tìm khó khăn quá.
    Tiện thể cho em hỏi khi viết bài ở các diễn đàn thì đi link trần hay anchortext sẽ tốt cho web site hơn?
    số lượng link khoảng 4 cái thì có nhiều quá ko?
    Ví dụ làm về bất động sản thì nên đi link và chèn link ở những diễn đàn cùng chủ để bài viết liên quan đến BĐS hay có thể đi cả những diễn đàn khác đều tốt?
    Thanks các bác trước ạ

mrcongvdt thích bài này.
  2. Bình Luận Bằng Facebook

3. huy01492

huy01492 New Member

có cụ nào onl ko? chỉ giáo em với. hoặc có tài liệu nào cho em xin để tham khảo với

4. tranbathai

tranbathai New Member

bạn đặt backlink ở các trang bất động sản khác thì link đó rất chất lượng. ngời ra bạn cũng có thể đi link tại các diên đàn seo cũng khá tốt. nhớ là tránh diễn đàn ra vặt nhé bạn

5. huy01492

huy01492 New Member

cho mình hỏi diễn đàn rao vặt nó lsao thế bạn? mình hơi gà

6. itluksnt

itluksnt New Member

theo mình trang nào cho bạn chèn links là đều tốt cho seo cả về lâu dài

7. tinhoctre

tinhoctre Tổng điều hành Thành viên BQT

Chính bạn đang spam ở đây là backlink kém chất lượng đó

8. tungnq

tungnq New Member

Full url hay Anchor Text, cái này không liên quan đến diễn đàn hay không, là do tỉ lệ link từ đầu bạn xác định là cần đi bao nhiêu backlink là đủ.

9. daithinhphat

daithinhphat New Member

ai có danh sách các diễn dàn mạnh để đi link, chỉ giáo e với ạ, xin cảm ơn

10. duhiephoa3

duhiephoa3 New Member

ai có danh sách các diễn dàn mạnh để đi link, chỉ giáo e với ạ, xin cảm ơn

11. tinhoc

tinhoc New Member

Ai có share với ạ, xin cám ơn mọi người. Chúc mọi người một ngày tốt lành,.,

12. hatiensinh555

hatiensinh555 New Member

Mấy thánh chịu khó lên google tìm list diễn đàn rồi ngồi mà lọc, chứ ít ai cho list diễn đàn lắm. toàn thấy bán.

13. duongthu9x

duongthu9x New Member

Cho e ké với! ai có link hướng dẫn cụ thể hơn hk vậy mọi người! mà đặt vậy có sao ko

14. thien94

thien94 New Member

trang nào cứ cho bác đi link thì bác vô bác đi thôi càng nhiều càng tốt mà. Thấy mấy ông trang đầu mấy lĩnh vực toàn mấy nghìn backlink

15. amthanh1468

amthanh1468 New Member

Back link thì bác cứ đi về danh mục cha, trang chủ, đi chéo lẫn nhau là xong ạ...

16. nguyenhoa

nguyenhoa New Member

cho mình hỏi cách đi link như thế nào thì hợp lý nhỉ, mình ms học seo nên hơi gà

17. songngu23

songngu23 New Member

1. Các Pro có diễn đàn nào đặt backlink chất lượng share cho anh chị em với. giờ tìm khó khăn quá
    - Khó nên k có , chỉ tự tìm :D
    2. khi viết bài ở các diễn đàn thì đi link trần hay anchortext sẽ tốt cho web site hơn
    - Theo e là link trần tốt và tự nhiên hơn, tuy nhiên thì link trần sẽ lâu có kqua hơn 1 chút nhưng bền vững
    3. số lượng link khoảng 4 cái thì có nhiều quá ko?
    - Tùy vào độ dài bài viết
    4. Ví dụ làm về bất động sản thì nên đi link và chèn link ở những diễn đàn cùng chủ để bài viết liên quan đến BĐS hay có thể đi cả những diễn đàn khác đều tốt?
    - Đi đâu cũng được, nhưng ưu tiên cùng lĩnh vực sẽ được đánh giá cao hơn
    Đấy là phần chia sẻ có phần thiếu xót của em, mong các cao nhân bỏ qua :)

mrcongvdt and huy01492 like this.
  18. thanhnhandhpt

thanhnhandhpt New Member

Mình cũng đang băn khoăn về cái này, mơi làm nên chưa biết gì nhiều mong các pro vào chỉ giáo thêm

19. savvy

savvy New Member

b mua chung 1 tháng ahref rồi đi lấy referring domain của mấy website trên top một số lĩnh vực cạnh trang ấy. Nhiều site kinh khủng. trừ những site họ mua text link thì hầu như các site còn lại đều có thể chiến được. Mình đang làm như thế.

20. haronsin

haronsin New Member

Điễn đàn thì mình thấy trên mạng chia sẻ nhiều lắm mà. bạn lên tải về rồi check lại lưu lại mà dùng chứ làm sao mà ai chia sẻ cho bạn rồi dùng y nguyên không check choác gì

21. natame

natame New Member

Việc lựa chọn các diễn đàn có cùng chủ đề là khá khó khăn, nên mình cứ ưu tiên lựa chọn các diễn đàn chất lượng là được rồi, tránh xa các diễn đàn spam link nhiều quá.
    Các diễn đàn chất lượng kém mình chỉ đăng bài rồi quảng bá thương hiệu, không chèn link về web