Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi Gcontent, 16/11/16.

1. daodung199

daodung199 New Member

Học hỏi từ khóa là Để tăng lượng truy cập vào website thông qua Google thì Học hỏi từ khóa trước khi đầu tiên là cách tốt nhất. Bạn sẽ biết được người dùng của mình là những ai cùng khối lượng như vậy nào.

2. bài viết hay lắm ! mình có tìm hiểu sơ về vấn đề này nhưng nhờ bạn mình đã có thêm kiến thức cám ơn bạn nhé

3. Anhdethuong

Anhdethuong New Member

Năm 2017 SEO chủ yếu tập chung nâng cấp content. backlink nội bộ giúp người xem thích thú và yêu thích

4. voducit

voducit New Member

Seo cái nào là tối ưu nhất vậy mọi người! Cho đỡ mệt chứ cái nào cũng seo hết thì không có đủ thời gian!

5. phamhuan

phamhuan New Member

nội dung lúc nào chả được chú trọng hơn nữa giờ đây google lại càng bắt chúng ta phải chú trọng nội dung hơn nữa. sống còn là phụ thuộc vào cái nội dung mà bạn viết ra. :D

6. tienluat74

tienluat74 New Member

Cá nhân mình thấy link để lên top thì nội dung mới chính là thứ giữ top . Mình toàn tập trung 60% vào nội dung trong seo

7. thuythuy1717

thuythuy1717 New Member

vụ này là sao bác nhỉ? thông cảm lịch soạn sách vở gì là sao? em thấy hơi khó thông não quá :(

8. Thảo Ju

Thảo Ju New Member

SEO mà k có nội dung thì chán đừng nói đến luôn đó. NỘi dung hay thì SEO dễ lên