Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi trinhnn, 22/6/17.

1. trinhnn

trinhnn New Member

Xin chào mọi người, mình là newbie , vừa rồi có nhận seo một website, được hỗ trợ về view qua adw. Hiện tại mình làm hơn 2 tháng. rank ahresf từ 178tr lên 6,5tr.
    Không biết có bác nào có cách cày rank nhanh không chỉ giáo em với. Gặp đối thủ cày lên hạng 335k nhìn thấy cũng mê. Em đây có một mình nên một ngày chỉ viết được tầm 5 bài + 10 bài spin, đăng diễn đàn được tầm chục cái.
    bác bào có diễn đàn ngon ngon chút không share cho em ít. chân thành cảm ơn a

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. Lam hung

Lam hung New Member

add syke của mình linkseoptop1@gmail.com, nhớ nói rõ là Hỏi cách cày Ahrefs nhé, mình sẽ chỉ cho

4. chutichht

chutichht New Member

Rank ahresf hình nhưu cứ bơm nhiều link là nó lên thôi hay saoa áy :D nó ko chọn lọc nhiều lắm đâu

5. vtxc

vtxc New Member

Cày rank ahref có lợi gì không mấy bạn, minh xem cái đó như công cụ đánh giá tương đối thôi chứ không phụ thuộc quá nhiều vào nó

6. hoaianhbds

hoaianhbds New Member

Mình không để ý gì mấy tới chỉ số này, không biết nó có gì quan trọng không, ý nghĩa của nó như thế nào vậy nhỉ?

7. quanghanhsurio

quanghanhsurio New Member

quan trọng rank thật nó ngon hay không chứ cày rank ahref link chất là nó lên

8. calhvoldemort

calhvoldemort New Member

Nhiều link chất lượng thì sẽ lên rank thôi, mấy cái blogspot của mình toàn dưới 200k ^^

9. Ngan Thong

Ngan Thong New Member

Như trang của mình đang seo mà giờ ahrefs chưa có chỉ số và link j về hết mặc dù đã đi link rồi. Có ai biết tại sao k ạ ?

10. bongbonglute

bongbonglute New Member

add nick mình nhé bao lên bao sướng, hi hi, link chất lượng < link chuyên ngành

11. DuBaTam

DuBaTam New Member

Có bạn nào giúp mình cách để tăng lượt truy cập vào website nhiều không với cách làm giảm tỷ lệ thoát trang giảm xuống với. Mình xin cảm ơn nhiều.

12. calhvoldemort

calhvoldemort New Member

Vãi thánh copy paste

13. xomthulo

xomthulo New Member

Giờ chạy link diễn đàn liệu có ổn không mọi người nhỉ. Thấy hoang mang quá

14. khaithong

khaithong New Member

Cày như thế nào các bạn, chỉ mình với, nghe hấp dẫn quá.Muốn cày thử xem sao.^^

15. dh0311

dh0311 New Member

e cũng mới học, có gì hay các bác bảo e với, chứ ngồi mò mà lâu quá chưa thấy gì

16. dudoffvn

dudoffvn New Member

Cày để làm gì thế mọi người? Trong khi từ khóa không lên?
    ===========================================

17. dinhviototai

dinhviototai New Member

Rank HREF bạn muốn tăng cần đặt nhiều link ở trang uy tín như goo.gl, bit.ly, ow.ly và các forum có độ uy tín cao bạn ạ.

18. mập còi

mập còi New Member

vấn đề là nó có phải chất lượng, chứ xuất hiện ba hôm rồi lại biến mất thì để làm gì?