tang like

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi hatiensinh555, 31/3/17.

1. hatiensinh555

hatiensinh555 New Member

Chào mọi người!
    Hiện tại em đang xây dựng 1 site mới, site này chưa mở index do đang tối ưu Onpage cho site. Trên site hiện giờ đã up sẵn 1 số bài viết rồi.
    Một số vấn đề em thắc mắc là:
    1/ Web chưa mở index có cài DMCA được không?
    2/ (Nếu không cài được) Khi mở index ra mới cài DMCA, thì mấy bài viết đã up trên web có được protect không?
    3/ Em nghe nói web mới thì nên chặn index, khi up 1 số lượng bài nhất định thì mới mở index ra có đúng không?
    Cảm ơn mọi người!

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. patte1982

patte1982 New Member

Cách tốt nhất là bác nên thử, em cài DMCA miễn phí nó pending 30 ngày mới protected

4. Mallboro

Mallboro New Member

vẫn cài được bác nhé, không sao cả. web thì bác cứ onpage chuẩn rồi mở index

5. giayinmavach

giayinmavach New Member

cái DMCA phải có thẻ visa master mới mua được à bác ơi ? em hỏi thêm ít nữa.em chưa phát triển nội dụng xong đã mở index thì có bị làm sao không ?

6. hero1112

hero1112 New Member

DMCA là gì thế bác, có tốt cho seo không? có bác nào có thể giới thiệu qua cho mình về DMCA không ạ?

7. Lam hung

Lam hung New Member

Caif được nhưng mà cần phải chờ kiểm duyệt, tốt nhất là bác lên nội dung dày vào

8. tinhoc

tinhoc New Member

thanks các bạn đã chia sẻ thông tin hữu ích, bài viết này rất hay và rất bổ ích

9. nguyenduc0017

nguyenduc0017 New Member

Cảm ơn chủ đề của bạn rất nhiều là mốt vấn đề khá hay trong SEO web. Chúc bác ngày càng thành công và phát triển hơn ah

10. tấn thảo

tấn thảo New Member

Để tối ưu tốt ,index tốt cài dma như thế nào cũng ok nhé, 1 tháng sau sẽ dùng hiệu quả