Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi lucifer, 14/4/17.

1. lucifer

lucifer New Member

:) càng nhiều traffic thì càng tốt cho seo nha bạn hãy vận dụng nguồn MXH này/

2. tranrua666

tranrua666 New Member

Cảm ơn bạn đã chia sẻ làm seo trên mạng xh cũng khoai phết. Minh lấy được traffic từ Fb chứ chưa lấy đươc backlink nào cả

3. phamhuan

phamhuan New Member

back link chất lượng thì mỗi người 1 quan điển và nó cũng phụ thuộc nhiều yếu tố nhưng cái chính là content ổn thì link đẩy về cũng nhanh chóng lắm.

4. lethaihoa

lethaihoa New Member

backlink chất lượng được trỏ về từ diễn đàn chất lượng và cho link do thì càng tốt

5. boyhtql

boyhtql New Member

bác cày toàn link trần hay cả textlink thế? làm như bác có hiệu quả không để em theo với... !

6. hoaianhbds

hoaianhbds New Member

Đúng là Backlink chất lượng thì tùy theo quan điểm mỗi người, như mình cứ backlink đến từ những nội dung liên quan và có lượt click tương tác thì đó là backlink chất lượng.

7. kimtuyen095

kimtuyen095 New Member

mỗi người một quan điểm về backlink chất lượng. nhưng tốt nhất cứ là link dofollow đi trên diễn đàn chất lượng trỏ về web

8. fptmyloc

fptmyloc New Member

cám ơn bạn đã chia sẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

9. dinhviototai

dinhviototai New Member

Làm nội dung chuẩn SEO và kéo thêm lượng backlink chất lượng thì tốt hơn nhiều!